ตารางเดินรถ บขส.999
ชุมพร : จุดจอด อ.หลังสวน - สงขลา : สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : ชุมพร - สงขลา
สถานี : จุดจอด อ.หลังสวน - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
ค้นพบ
4
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 785 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
06:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
ม.1ข
33
785
15:00 น.
กรุงเทพฯ(สายใต้ใหม่) - ปัตตานี - ยะลา
ม.4ข
42
785
15:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
ม.4ข
43
785
17:20 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
ม.4ข
41
785
รถออกต้นทาง 06:25 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
785 ฿
ม.1ข
รถออกต้นทาง 15:00 น.
กรุงเทพฯ(สายใต้ใหม่) - ปัตตานี - ยะลา
785 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 15:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
785 ฿
ม.4ข
รถออกต้นทาง 17:20 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - หาดใหญ่
785 ฿
ม.4ข